Tungsten Carbide Sawdust Hammer Blade

Wannan tungsten carbide guduma ruwa da aka yi amfani da shi don murƙushe itace an yi shi da ƙaramin gami 65 manganese azaman kayan tushe, tare da babban tauri da babban walƙiyar tungsten carbide mai rufi da ƙarfafa walda, wanda ke sa aikin samfurin ya fi kyau kuma mafi girma.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

◎ Manyan aikace-aikace
Har ila yau ana kiran wuƙar guduma ta lilo. An fi amfani da su ne ga masu muƙamuƙi daban-daban, masu murƙushe bambaro, injinan itace, injinan busassun bushewa, injinan bushewa, injin gawayi, da sauransu.

◎ Ƙa'idar aiki
Ƙungiyar hamma suna jujjuya ta hanyar watsa wutar lantarki, kuma bayan sun kai wani ƙayyadaddun gudu, kayan abinci za su karye (manyan da ƙanana), kuma za a fitar da abin da aka murƙushe daga cikin na'ura ta ramukan allo a ƙarƙashin aikin fan, don haka ake kira hammermill.

Tungsten-carbide-sawdust-hammer-blade-5
Tungsten-carbide-sawdust-hammer-blade-6
Tungsten-carbide-sawdust-hammer-blade-7

Siffofin Samfur

1. Siffar: kai guda rami guda
2. Girman: daban-daban masu girma dabam, musamman
3. Kayan abu: high quality-alloy karfe, lalacewa-resistant karfe
4. Tauri: HRC90-95 (carbides); tungsten carbide wuyar fuska - HRC 58-68 (materiax); C1045 zafin jiki da aka bi da shi - HRC 38-45 & damuwa; kewaye rami: hrc30-40.

Kauri na tungsten carbide Layer daidai yake da na jikin hammata. Ba wai kawai yana kula da kaifin yankan guduma ba har ma yana haɓaka juriyar juriyar guduma.

fasali

Sophisticated Technology

◎ Ƙarfafawa
A hankali zaɓi da siyan karfe. Bayan dumama a high zafin jiki, da workpiece za a iya ƙirƙira akai-akai da iska guduma.Mafi ingancin yawa, mafi ingancin yawa

◎ Gama aikin injiniya
Ana amfani da injunan karewa na CNC daban-daban don tabbatar da daidaito da inganci. Barga mai sarrafa inganci.Kafaffen, inganci mai kyau, babban maimaitawa

◎ Maganin zafi
Vacuum quenching oven tare da babban diamita an zaɓi don maganin zafi, tare da jiyya na zafi iri ɗaya, babban taurin da tauri.Mai ƙarfi kuma ba sauƙin karya ba.

◎ Nika mai kyau
Ana amfani da na'ura mai mahimmanci don yankan, tare da babban kaifi, daidaitattun daidaito, tsawon lokacin sabis, kyakkyawan sakamako na ƙãre samfurori da ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai.

Tungsten-carbide-sawdust-hammer-blade-4

Kamfaninmu

kamfaninmu

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana